Hội Học sinh mới đã được tuyển chọn trong tháng này. Các ứng cử viên phải gửi Đơn xin ứng cử tới Hiệu trưởng. Hiệu trưởng trao đổi với các giáo viên chủ nhiệm để đảm bảo các ứng viên đều có nề nếp và đạo đức tốt. Mỗi lớp của Khối 4-5 sẽ có hai đại diện trong Hội Học sinh. Nếu nhiều học sinh ứng cử, sẽ có một buổi biểu quyết kín của các thành viên trong lớp được diễn ra để bầu chọn người đại diện của lớp trong Hội học sinh. Vào học kỳ hai, một số học sinh lớp 3 sẽ được đề cử để tham gia dự thính các buổi họp của Hội Học sinh.
Các danh mục
- Categories
Các tin tức mới
Lễ Tốt Nghiệp và Biểu Diễn Văn Nghệ Năm 2024
Hãy sẵn sàng để ngạc nhiên trước những màn trình…Bản tin tháng 02 và 03/2024
Bản tin tháng 02 và 03/2024 được cập nhật hai…Bản tin tháng 01/2024
Bản tin tháng 01/2024 được cập nhật hai phiên bản…Hội Chợ Giáng Sinh Tại Trường Quốc Tế Singapore.
We wish you a merry Xmas. We wish you a…Thành Tích Thủ Khoa Việt Nam Của Học Sinh SIS 2023
Học sinh Trường Quốc tế Singapore (SIS) đã xuất sắc…
![](https://vanphuc.sis.edu.vn/wp-content/themes/jazzmaster/assets/img/shadows/shadow-right.png)