Học sinh của hai lớp Ba của trường đã rất tự hào khi được mang trên vai chiếc khăn quàng đỏ trong ngày kết nạp Đội. Nhà trường rất vui mừng khi các Quý phụ huynh đã đến tham gia và chứng kiến lễ kết nạp Đội. Lời hứa làm theo điều Bác Hồ dạy sẽ là hành trang giúp các học sinh đứng vững dù ở bất kỳ nơi nào trên thế giới. Với tư cách là những công dân toàn cầu, các em phải có lòng yêu nước, yêu dân tộc, cần học tập và làm việc chăm chỉ, sống lành mạnh , biết khiêm tốn và có kỷ luật.
Các danh mục
- Categories
Các tin tức mới
Lễ Tốt Nghiệp và Biểu Diễn Văn Nghệ Năm 2024
Hãy sẵn sàng để ngạc nhiên trước những màn trình…Bản tin tháng 02 và 03/2024
Bản tin tháng 02 và 03/2024 được cập nhật hai…Bản tin tháng 01/2024
Bản tin tháng 01/2024 được cập nhật hai phiên bản…Hội Chợ Giáng Sinh Tại Trường Quốc Tế Singapore.
We wish you a merry Xmas. We wish you a…Thành Tích Thủ Khoa Việt Nam Của Học Sinh SIS 2023
Học sinh Trường Quốc tế Singapore (SIS) đã xuất sắc…
![](https://vanphuc.sis.edu.vn/wp-content/themes/jazzmaster/assets/img/shadows/shadow-right.png)